Algerie Ferries

Algerie Ferries - Giá Vé Phà Mới Nhất, đáNh Giá Và Các Tàu Phà

1.9 / 5
(38 Xếp hạng)

Giới thiệu về Algerie Ferries

Algerie Ferries là một công ty phà của Algeria, khai thác các tuyến phà đến và đi từ Algeria, Tây Ban Nha và Pháp. Có khoảng 4 chuyến phà mỗi tuần hoạt động quanh năm. Chuyến đi dài nhất là 48 giờ từ Algiers đến Marseille, chuyến đi ngắn nhất là 12 giờ từ Oran đến Alicante. Chuyến sớm nhất là lúc 10:00 từ Oran đến Marseille và chuyến muộn nhất là lúc 22:00 từ Oran đến Alicante. 136,00 € là giá rẻ nhất cho một vé phà Algerie Ferries trong tháng này.

Thông tin thiết yếuAlgerie Ferries
Giá trung bình670 €
Giá đặt vé kèm ô tô704 €
Giá hành khách đi bộ259 €
Thời gian hành trình trung bình20 giờ
Số tuyến20
Số tàu4

*Giá có thể thay đổi và dựa trên tình trạng còn chỗ hiện tại. Cập nhật lần cuối vào 10 tháng 8, 2026

Algerie Ferries
Quốc tịchngười Algeria
Trụ sở chínhAlger
Loại hình sở hữuCông ty cổ phần đại chúng
Công ty mẹEntreprise Nationale de Transport Maritime de Voyageurs
Ngày thành lập1987

Hội đồng khởi hành để Algerie Ferries

Thứ Ba, 11 tháng 8, 2026

Thời gian khởi hànhTuyến đườngNgười bán

13:00

Algerie Ferries

19:00

Algerie Ferries

Những câu hỏi thường gặp về Algerie Ferries

Đây là những câu hỏi thường gặp nhất. Không tìm thấy những gì bạn đang tìm kiếm? Đừng lo lắng, liên lạc và chúng tôi sẽ rất vui lòng hỗ trợ bạn giải đáp thắc mắc.

Giờ nhận phòng của phà Algérie từ Skikda là mấy giờ?
Hành khách đi bộ: Quầy làm thủ tục mở cửa 4 giờ trước giờ khởi hành và đóng cửa 1 giờ trước giờ khởi hành. Hành khách đi xe: Quầy làm thủ tục mở cửa 4 giờ trước giờ khởi hành và đóng cửa 90 phút trước giờ khởi hành. Bạn phải có một bản sao vé trước khi làm thủ tục.
Giờ làm thủ tục lên phà Algérie từ Marseille là mấy giờ?
Hành khách đi bộ: Quầy làm thủ tục mở cửa 4 giờ trước giờ khởi hành và đóng cửa 1 giờ trước giờ khởi hành. Hành khách đi xe: Quầy làm thủ tục mở cửa 4 giờ trước giờ khởi hành và đóng cửa 90 phút trước giờ khởi hành. Bạn phải có một bản sao vé trước khi làm thủ tục.
Giờ nhận phòng của phà Algérie từ Béjaia là mấy giờ?
Hành khách đi bộ: Quầy làm thủ tục mở cửa 4 giờ trước giờ khởi hành và đóng cửa 1 giờ trước giờ khởi hành. Hành khách đi xe: Quầy làm thủ tục mở cửa 4 giờ trước giờ khởi hành và đóng cửa 90 phút trước giờ khởi hành. Bạn phải có một bản sao vé trước khi làm thủ tục.
Giờ làm thủ tục lên phà Algérie từ Alicante là mấy giờ?
Hành khách đi bộ: Quầy làm thủ tục mở cửa 4 giờ trước giờ khởi hành và đóng cửa 1 giờ trước giờ khởi hành. Hành khách đi xe: Quầy làm thủ tục mở cửa 4 giờ trước giờ khởi hành và đóng cửa 90 phút trước giờ khởi hành. Bạn phải có một bản sao vé trước khi làm thủ tục.
Giờ nhận phòng của phà Algérie từ Oran là mấy giờ?
Hành khách đi bộ: Quầy làm thủ tục mở cửa 4 giờ trước giờ khởi hành và đóng cửa 1 giờ trước giờ khởi hành. Hành khách đi xe: Quầy làm thủ tục mở cửa 4 giờ trước giờ khởi hành và đóng cửa 90 phút trước giờ khởi hành. Bạn phải có một bản sao vé trước khi làm thủ tục.

Algerie Ferries Lịch Sử

Công ty Algerie Ferries được thành lập năm 1987 để cung cấp dịch vụ phà thiết yếu giữa Algeria và các điểm đến quan trọng ở Địa Trung Hải, bao gồm Pháp, Tây Ban Nha và Ý. Ban đầu tập trung vào vận chuyển hành khách và hàng hóa, công ty đóng vai trò quan trọng trong việc kết nối Algeria với châu Âu, đặc biệt là đối với cộng đồng người Algeria sống ở Pháp.

Trong những năm đầu, Algerie Ferries đã mở rộng dịch vụ để đáp ứng nhu cầu ngày càng tăng về đi lại xuyên Địa Trung Hải, cung cấp cả dịch vụ vận chuyển hành khách và hàng hóa, hỗ trợ sự phát triển kinh tế của Algeria. Công ty nổi tiếng với các tuyến kết nối đáng tin cậy và thường xuyên, trở thành một nhân tố thiết yếu trong mạng lưới vận tải biển của khu vực.

Trong những năm 1990 và 2000, Algerie Ferries tiếp tục phát triển, hiện đại hóa đội tàu và bổ sung các tuyến đường mới để đáp ứng sự gia tăng du lịch và vận chuyển hàng hóa giữa Algeria và châu Âu. Giai đoạn này cũng chứng kiến sự cạnh tranh ngày càng tăng từ các nhà cung cấp dịch vụ vận tải khác, nhưng Algerie Ferries vẫn duy trì vị thế là nhà khai thác hàng hải hàng đầu ở Địa Trung Hải nhờ mạng lưới đã được thiết lập và chất lượng dịch vụ.

Trong những năm 2010, công ty phải đối mặt với nhiều thách thức khác nhau, bao gồm những biến động kinh tế, sự thay đổi nhu cầu của hành khách và chi phí nhiên liệu tăng cao. Mặc dù vậy, Algerie Ferries vẫn tiếp tục phát triển, tập trung vào hiện đại hóa đội tàu, cải thiện dịch vụ hành khách và duy trì các tiêu chuẩn an toàn để giữ vững khả năng cạnh tranh.

Ngày nay, Algerie Ferries vẫn là một nhà khai thác hàng hải quan trọng, cung cấp các dịch vụ phà thiết yếu giữa Algeria và châu Âu. Công ty hỗ trợ thương mại, du lịch và vận chuyển hàng hóa đồng thời tiếp tục thích ứng với những thay đổi năng động của ngành vận tải Địa Trung Hải.

Algerie Ferries Tính Bền Vững

Algerie Ferries luôn tận tâm thúc đẩy các hoạt động thực hành bền vững trong hoạt động của mình, tập trung vào việc giảm thiểu tác động đến môi trường trong khi vẫn cung cấp các dịch vụ phà thiết yếu trên khắp Địa Trung Hải. Công ty đầu tư vào các tàu tiết kiệm nhiên liệu và tuân thủ các quy định về môi trường quốc tế để giảm lượng khí thải và tiết kiệm năng lượng. Algerie Ferries cũng triển khai các chiến lược quản lý chất thải và nỗ lực tối ưu hóa các tuyến đường của mình để đạt hiệu quả. Bằng cách ưu tiên tính bền vững, công ty đảm bảo vận tải biển có trách nhiệm trong khi vẫn hỗ trợ du lịch và thương mại trong khu vực.

Algerie Ferries Tàu

Algerie Ferries đườNg

Algerie Ferries Cảng

Đánh giá cho Algerie Ferries

1.9 / 5
38 Đánh giá

Chuyến đi thuận lợi, không…

Chuyến đi thuận lợi, không có vấn đề gì đáng báo động.

cliente, 7 ngày trướcĐược thu thập bởi AFerry.com

Chào mừng nồng nhiệt

Chào mừng nồng nhiệt

cliente, 14 ngày trướcĐược thu thập bởi AFerry.com

Thời gian chờ đợi quá…

Thời gian chờ đợi quá lâu, 10 tiếng trước khi lên máy bay.

Ounas, 29 ngày trướcĐược thu thập bởi AFerry.com